Xin địa chỉ hoc phun xăm thẩm mỹ uy tín tại SG

Thảo luận trong 'Cùng mẹ chia sẻ - thảo luận kinh nghiệm' bắt đầu bởi linhleng23, 14/3/19.

1. linhleng23
    Mình vừa học xong 1 khóa học phun xăm mà vẫn như người chưa biết gì các bạn ah. lớp học thì đông đúc có mỗi một cô giáo ngồi hướng dẫn qua loa rồi cho tự học. mất 8tr tiền học phí và mấy triệu tiền mua đồ, chán ghê. Ai biết chô nào đào tạo tốt chỉ mình với để mình đi học lại ah

linhleng23

linhleng23 Thành viên mới

Bình Luận Bằng Facebook

2. cucaiduong02

cucaiduong02 Thành viên mới

cucaiduong02
    Qua khơ thị đi bạn ơi, học với master tín nguyễn nhé, có giáo viên 1 kèm 1 trong suốt thời gian học. cam kết học và thực hành được thành thạo các nội dung của khóa học nhé

3. linhleng23

linhleng23
    Vậy hả bạn, đây chả có cam kết gì. Đóng tiền vào rồi đi học như đi chợ, học xong vẫn chả biết ji luôn. Khóa học bên đây bao lâu thế bạn

4. cucaiduong02

cucaiduong02
    Có nhiều khóa học từ cơ bản đến nâng cao cho bạn lựa chọn, nhưng người chưa biết gì như bạn thì nên học đầy đủ 4 khóa nhé

5. linhleng23

linhleng23
    Học phí thì sao bạn, nghe tên khơ thị thì chắc học phí cao rồi, k biết có đủ tiền học k?

6. cucaiduong02

cucaiduong02
    Bạn được học với giao viên giỏi, học những công nghệ mới nhất, được hỗ trợ toàn bộ dụng cụ và mực trong quá trình học, đc cấp chứng chỉ của tổng cục dạy nghề sau bạn mở tiệm ok nhé. học phí cũng được giảm giá 30% và được tặng bộ dụng cụ cao cấp trị giá 5tr, được gặp Ceo của khơ thị chia sẻ về kinh nghiệm mở cơ sở phun xăm và hoạt động sao cho hiệu quả. Nói chung là cái ji cũng có giá của nó bạn ơi

7. tuean2711

tuean2711 Thành viên mới

tuean2711
    Ôi nghe bạn nói thôi cũng thấy ham rồi, đúng là khác hẳn với chỗ mình ms học.

8. tuean2711

tuean2711 Thành viên mới

tuean2711
    giờ mih ms thấm thay vì đi học 2,3 nơi rẻ tiền mà chất lượng k ra gì, tiền đó để học 1 nơi uy tín đáng hoàng có phải hơn k

9. cucaiduong02

cucaiduong02
    chuẩn đấy b ơi, chứ hcn linh tinh mà ra nghề làm k ra gì thì chết

10. nguyenthuy92

nguyenthuy92 Thành viên mới

nguyenthuy92
    mình cũng đang hóng, vừa vào xem của khơ thì thấy tháng sau có lớp bạn ah. đang định đăng kí đây

11. nguyenthuy92

nguyenthuy92
    mà hình như lễ đang đc giảm giá 50% hay sao ý bạn nè

12. linhleng23

linhleng23
    Bạn học khóa gì đây?

13. nguyenthuy92

nguyenthuy92
    Mình học hết từ cơ bản đến nâng cao, học 4 khóa luôn bạn ah. đang giảm giá 30% nên tranh thủ dăng kí học luôn 1 lần

14. nguyenthuy92

nguyenthuy92
    Trước mắt thì học cho biết nghề đã, rồi đi làm thuê vài năm cho vững tay nghề mới tính chuyện mở tiệm được bạn ơi. Học phí thì mình nghĩ là k đắt, vì quan trọng nhất là cơ sở đào tạo như nào và mình học được gì tron khóa học. khơ thị là cơ sở uy tín 5 sao nên k thể so sánh với mấy cơ sở đào tạo bình dân được