Theo các mẹ thì tả quần Bobby hay huggies xài loại nào ok hơn nhỉ?

Thảo luận trong 'Cùng mẹ chia sẻ - thảo luận kinh nghiệm' bắt đầu bởi Ánh Dương, 2/12/18.

1. Ánh Dương

Ánh Dương Thành viên mới

Bình Luận Bằng Facebook

2. Phạm Tố Uyên

Phạm Tố Uyên Thành viên mới

Phạm Tố Uyên
    Mình vẫn thích tả Bobby hơn, cảm giác như thấm hút tốt hơn ấy. Bé mặc thoải mái.

3. Trần Thị Yến

Trần Thị Yến Thành viên mới

Trần Thị Yến
    Con mình sơ sinh dùng bobby, mà sau thấy bị hăm, chuyển sang huggies thì oke, dùng từ đó đến giờ 2 tuổi luôn.

4. Lê Hà Mai Ly

Lê Hà Mai Ly Thành viên mới

Lê Hà Mai Ly
    không biết mn cảm nhận sao chứ em vân thích bobby. thoải mái, ít tràn. mà giá cả phải chăng nữa.

Trần Thị Yến thích bài này.
  5. Lê Phương Thúy

Lê Phương Thúy Thành viên mới

Lê Phương Thúy
    Nói chung 2 loai này ngang ngang nhau thôi à, quan trọng bé xài thấy thoải mái, thích là được. Me không cần lăn tăn lắm đâu nha

Trần Thị Yến thích bài này.
  6. Nguyễn Thị Minh

Nguyễn Thị Minh Thành viên mới

Nguyễn Thị Minh
    Mình bỏ phiếu bobby thôi! Hoặc xài tả pamper !

7. Moon.

Moon. Thành viên mới

Moon.
    Mình dùng Huggies cho con từ nhỏ. Trộm vía bé không bị hăm tã bao giờ. Mình có dùng bobby nhưng cảm giác con không thoải mái. Có thể tùy cơ địa lần da của từng bé phù hợp với loại tã nào để mẹ có thể lựa chọn phù hợp nè.

8. Moon.

Moon. Thành viên mới

Moon.
    Mình cũng đồng ý với ý kiến của mẹ. Chủ yếu là da bé phù hợp.

9. em gái mưa

em gái mưa Thành viên mới

em gái mưa
    Phù hợp da bé, và phù hợp túi tiền của mẹ là được rồi .khekhe. mà nhớ tả nên mua chỗ uy tín hay siêu thị nha. Mua mấy cửa hàng bên ngoài hay bị giả lắm. Nhất là 2 loại tả thông dụng trên đấy. mình mua bị 1 lần khiếp luôn.

10. Dâu Tây

Dâu Tây Thành viên mới

Dâu Tây
    Uhm, đúng rồi ấy. Các mẹ nhớ coi chừng mua nhầm hàng giả nhé. Mấy tiệm tạp hoá hay bị hàng giả lắm. Hồi trước mình mua BVS Diana. cũng bị giả mà không để ý . Sử dụng rồi thấy khó chụi mà nhanh tràn ra ngoài. Bực mình

Esther thích bài này.
  11. Esther

Esther Thành viên mới

Esther
    2 loại này mình thấy ngang ngang nhau à mom ơi. Loại nào cũng được, 2 loại này các mẹ hay dùng. Nếu xài ổn loại nào thì cứ xài thôi. Không thì mua loại cao cấp hơn. Thị trường giờ cả mấy chục thương hiệu tả á mà.

Lê Ngọc Anh thích bài này.